ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรมสำหรับหาคีย์ให้ NOD32 และใส่คีย์เปลี่ยนอัตโนมัติ  (อ่าน 13265 ครั้ง)

ออฟไลน์ 9mKunG™

• Administrator
  • เด็กคิด-ดี (ขั้นเทพ)
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3805
    • คิด-ดี ดอทคอม ชุมชนออนไลน์ 24 ช.ม
โปรแกรมสำหรับหาคีย์ให้ NOD32  NodEnabler 2.81

* โปรแกรมค้นหาคีย์อัตโนมัติเวอร์ชั่นล่าสุด สำหรับท่านที่ใช้ ESET Smart Security และ ESET NOD32 Antivirus ครับ *
Nod Enabler - the best program for automatic selection of keys for all products ESET (Nod 32,
Smart Security, etc.). It features speed, compact and does not require user intervention.
Unlike NodLogin, NodEnabler loads keys with Internet sites, rather than from servers,
so she had no problem inaccessible servers, etc.

[reply]http://th.upload.sanook.com/A0/491044268013a5dce944a5a4928d53fc
http://upload.one2car.com/download.aspx?pku=1E4DAD33E8U8H9XNNRFSO2D1AUD82G
http://www.mediafire.com/?mnwoj1jyv2m[/reply]

วิธีติดตั้งนะคับก็นำ NodEnabler 2.81 ที่แตกพาทออกมา จากนั้นก็ดับเบิ้ลคลิกที่ setupx86 สีม่วง แล้วคลิกที่ Just Do it! แค่นี้ก็เสร็จก็อัพเดตได้เลยตลอด โดยคุณจะไม่ต้องไปหาคีร์จากเว็ฟเลยคับมันจะทำการเปลี่ยนคีร์ให้ใหม่เลยคับได้ตลอด เราก็ไปคลิกอัพเดตในโปรแกรมอย่างเดียวคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 12, 2010, 02:04:40 โดย mkung »
ขอความร่วมมือ คุณ [you/] กด ด้านบนกระทู้ เมื่อเห็นด้วยกับกระทู้นั้นๆครับ
คุณ [you/] แนะนำตัวให้เพื่อนรู้จักหรือยังครับ ถ้ายัง คลิกที่นี่เลยครับ
แจ้งเกี่ยวกับการโพสต์ตอบกระทู้ในเว็บ คิด-ดี ดอทคอม อ่านด่วนครับ!!

hwdstct

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ 9mKunG™

• Administrator
  • เด็กคิด-ดี (ขั้นเทพ)
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3805
    • คิด-ดี ดอทคอม ชุมชนออนไลน์ 24 ช.ม
ยังใช้ได้นะครับ อัพใหม่แล้ว
ขอความร่วมมือ คุณ [you/] กด ด้านบนกระทู้ เมื่อเห็นด้วยกับกระทู้นั้นๆครับ
คุณ [you/] แนะนำตัวให้เพื่อนรู้จักหรือยังครับ ถ้ายัง คลิกที่นี่เลยครับ
แจ้งเกี่ยวกับการโพสต์ตอบกระทู้ในเว็บ คิด-ดี ดอทคอม อ่านด่วนครับ!!

jamesbuam

อย่างนี้ต้องขอลองกันหน่อย..... :Amorypaz:

dokrak

อยากได้มากกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

yimhunter

ble

ขอบคุณมากๆ ครับ

Copra_spy

ขอบคุณครับ สิ่งดีๆที่ให้ผมผมรักคุณ พอใจยัง

iampoopu

ขอบคุณ มากมายเลยนะคะ
 :23_:

noknum

ขอบคุณอย่างยิ่ง  ขอบคุณอย่างยิ่ง  ขอบคุณอย่างยิ่งขอบคุณอย่างยิ่ง   

kaew1234

ขอบคุณคับ

mai01

tasainwcom

ขอบคุงงาบ *-* :22_:

jamlong

Thank ครับผม

choo

สวดยวดจริงๆท่านพี่

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

Warning: this topic has not been posted in for at least 120 days.
Unless you're sure you want to reply, please consider starting a new topic.

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
Type the letters shown in the picture
Listen to the letters / Request another image
Type the letters shown in the picture:
รูปสี่เหลี่ยมมีกี่ด้าน (ตอบตัวเลข):
สิบ+ศูนย์=เท่าไหร่? (ตอบตัวเลข):